Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ trussing aluminium ] trận đấu 461 các sản phẩm.
Portable Aluminum Stage Platform 0.2 - 0.8m Height Efficiency Folding Stage
| Nguyên liệu khung: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| Kết nối: | roue |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Nền tảng sân khấu di động bằng nhôm Catwalk Chiều cao 1000mm
| Tên sản phẩm: | Aluminum Stage ; Sân khấu nhôm; Mobile Concert Stage; Sân khấu Hòa nhạc Di đ |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Bảng điều khiển vật liệu: | Bảng chữa cháy, ván trượt, Kính |
Protable thép Eent Crowd kiểm soát Barrier / có thể gập lại nhôm Barricade
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo cưới |
|---|---|
| Dịch vụ: | 24 giờ |
| Màu: | bạc hoặc OEM |
Cắm trại ngoài trời Lều trắc địa nửa cầu chống mưa cho triển lãm
| Vật chất: | Aluminum 6082-T6 ; Nhôm 6082-T6; PVC PVC |
|---|---|
| bảng màu: | bạc, đen, tùy chỉnh |
| màu nhựa PVC: | Trắng, Đỏ, Xanh, Vàng, Tùy chỉnh |
Nền sân khấu nhôm cao 800mm có thể thu gọn cho buổi hòa nhạc
| Màu sắc của Riser:: | bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Chất liệu của Riser:: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| Tên sản phẩm: | sân khấu nhôm, sân khấu gấp; |
Portative Aluminum Adjustable Stage Platform Show Folding Stage 18mm Black
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
| Chiều cao: | 0,2-0,8m |
Nền tảng nhôm, sân khấu di động khung thép bằng gỗ di động ngoài trời
| Kích thước: | 1 * 1m, 1 * 2m |
|---|---|
| Chiều cao: | H0.2 * -0.8m |
| Sản phẩm: | Giai đoạn gấp SDK001 |
Nhôm Oval Tube Folding Giai đoạn đám đông Hàng rào an toàn Đóng hoặc Có cửa
| Trọng lượng: | 30kg |
|---|---|
| Thiết lập: | Gấp |
| Lực ngang: | 2000N |
Tháp giàn giáo nhôm ghế dài làm việc cho khu dân cư
| Tên sản phẩm: | Giàn giáo nhôm gấp |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Thể loại: | Giàn giáo, thang |
Tháp giàn giáo nhôm an toàn Ghế làm việc ngoài trời Lắp ráp dễ dàng
| Tên sản phẩm: | Giàn giáo nhôm gấp |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Thể loại: | Giàn giáo, thang |


