Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Aluminium Stage Roof Truss For Indoor and Outdoor Event
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
20m Max Span Creative 6082 Folding Truss Bright Black For Extensive Activities
| biểu tượng: | LEDIKA |
|---|---|
| Hình dạng giàn: | Tam giác, vuông, thuôn |
| Kích thước giàn: | 520x470mm |
Array Speaker Layer Truss Scaffolding Truss Using For Outdoor 1000×2000 Mm
| Kích thước của ống: | 48,3 mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn lớp |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Tùy chỉnh |
390 x 390 Customized Length Aluminum Spigot Truss Shiny Silver Truss System
| Product: | Aluminum Spigot Truss |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
| Truss Shape: | Square, Oblong, Triangle or other irregular shape |
Brightsome Black One Meter Long Truss System Aluminum Stage Truss Quick Lock
| Product: | Aluminum Spigot Truss |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
| Truss Shape: | Square, Oblong, Triangle or other irregular shape |
Chất lượng hàng đầu ngoài trời giàn nặng, trục vít nhôm và hệ thống giàn giai đoạn spigot
| Mô hình: | Giàn nhôm SQT 290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Hệ thống tháp giàn thang máy nâng lên và hạ xuống cho SQS
| Tên sản phẩm: | Factory Outdoor Concert Stage Truss System ; Hệ thống Giàn Sân khấu Hòa nhạc Ngoài trời Nh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hòa nhạc, Sự kiện, Triển lãm, Biểu diễn, Đám cưới |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Sân vận động ngoài trời 6081 giàn nhôm Spigot Kích thước tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Spigot Truss |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 3mm |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Tùy chỉnh |
23 năm kinh nghiệm trong ngành công nghiệp truss và sân khấu LEDIKA Truss Accessories Corner
| Mã số: | SQB/SQS/TRB |
|---|---|
| Đường giao lộ: | bọc nhôm |
| Chức năng: | Kết nối truss |
Lightness Box Truss Nhôm Trusses treo Thiết bị Âm nhạc trang trí nhà hàng
| Mô hình: | Nhôm Triangle Truss |
|---|---|
| kết nối: | Bolt / vòi |
| hình dạng: | Tam giác |


