Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
6061-T6 Hệ thống Truss nhôm cho ánh sáng Thiết bị âm thanh Đèn Truss Spigot Truss
| Mô hình NO.: | SQS287 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
Lightweight Rotating Circle Shaped Aluminum Trusses For Event / Club / Big Show
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300*300 |
| shape: | Circle |
Lightweight Rotating Circle Shaped Aluminum Trusses For Event / Club / Big Show
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300*300 |
| shape: | Circle |
Câu lạc bộ tùy chỉnh hộp nhôm Spigot Truss cho ánh sáng trong nhà
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống truss nhôm nhẹ 6061 T6 6082 cho DJ
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Xoay Truss Truss Trussing Hang Roof - Đỉnh / Balls 8 phần
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài vòng: | 18 mét |
Giàn mái nhôm không gỉ 6082 cho sự kiện lắp đặt nhanh chóng và tháo dỡ
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn chiếu sáng để trang trí |
Chất lượng hàng đầu Hot Bán ngoài trời Sân khấu sự kiện Giàn nhôm cho sàn diễn
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông Spigot |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Mobile Stage Roof Pyramid Truss Với hệ thống cánh âm thanh bay
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Nhà sản xuất chuyên nghiệp Trung Quốc Giá rẻ Crank Đứng chiếu sáng Tomcat Box booth
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |


