Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
Rotating Circle Aluminium Trusses Revolving Lamp For Event / Club / Big Show
| Logo: | Ledika |
|---|---|
| Truss section: | 300*300 |
| Connector: | bolt/ screw |
Dầm vuông Trussed Roof Tấm nhôm điều chỉnh Giai đoạn 1100Kg Max Loading
| Bán hàng: | Bán buôn |
|---|---|
| Công ty: | Nhà máy OEM |
| tài liệu: | 6082 nhôm |
2 Đinh vít vuông Truss Chân đế Đèn Chiếu sáng 6m - 18m 16 Độ Độ cứng
| Đơn hàng nhỏ: | 1 tập |
|---|---|
| tài liệu: | Thép hoặc Nhôm Truss |
| Tên: | Loa truss |
Hệ thống khung khung hộp nhôm bền cho trong nhà và ngoài trời
| Mô hình số.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Thông tin về vòng đai của bên thành Truss Nhôm cho Bản nhạc / Ngôi sao dạng kẹo Năm góc
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài vòng: | 4 - 12 mét |
290 X 290 mm Spigot Circular Aluminum Stage Truss For Indoor / Outdoor Event
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 290 X290 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
287mm Aluminum Spigot Truss 50*3mm Main Tube 16m Span ISO9001
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |
Black 6082-T6 450mm Aluminum Box Truss 0.5-4M Lenght 450x450mm
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 18m |
Thiết kế khung sân khấu ngoài trời / Spigot Truss / Aluminium Lighting Truss Aluminium
| Mô hình số.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Circular Irregular Shape Aluminum Spigot Stage Truss For Indoor / Outdoor Event
| Vật chất: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| chiều dài hình tròn: | 4 - 12 mét |
| Màu sắc: | Bạc, đen, đỏ |


