Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
Shiny Indoor Or Outdoor Event Truss , Aluminum Spigot Truss 390mm Exhibit Truss
| Màu: | Bạc, Đen, Đỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
| Khoảng cách: | 16mm |
387x387 mm Aluminum Spigot Truss 0.5m - 4m Length Roof Trussing System
| Color: | Silver |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Span: | 16mm |
Excellent 6082 T6 Silver Aluminum Spigot Truss For Outdoor / Indoor Activities
| Color: | Silver, Black , Red |
|---|---|
| Product Name: | Spigot Truss |
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
Cấu trúc khung 290mm X 290mm Bolt Nhôm Spigot Giàn Thiết kế kết hợp
| Mô hình: | SQT290 Bolt và Spigot giàn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Vít loại 400mm 6082 Nhôm Spigot giàn / tam giác ống giàn
| Mô hình: | Giàn tam giác TRB 400 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Hệ thống giàn nhôm Spigot 287mm cho buổi hòa nhạc triển lãm
| Số mẫu: | SQS287 |
|---|---|
| Vật chất: | nhôm 6061/6082-T6 |
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
Dễ dàng cài đặt Sự kiện đám cưới Mini Nhôm Hộp vì triển lãm
| Màu: | Bạc, Đen, Đỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
| Khoảng cách: | 16mm |
Hệ thống giàn nhôm đứng
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Đường: | Hướng dẫn sử dụng / điện |
| Kích thước: | H2.2 * 0,65 * 0,55M |
Trang trí không gian sân khấu Hệ thống giàn mái Hệ thống giàn treo Hệ thống tháp giàn
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
6082 - T6 Vòng tròn nhôm / Vòng giàn để treo di chuyển nhẹ đầu
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |


