Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ catwalk aluminum stage platform ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Hotel Foldable Stage Platform Banquet Stage Stair 2440*1830mm
| Tên sản phẩm: | Sân khấu có thể gập lại |
|---|---|
| Ván ép: | Chống cháy và ván ép chống trượt |
| độ dày: | 18mm |
Trọng lượng nhẹ Nhôm hợp kim mô-đun Bàn sân khấu màu đen Ván ép màu đỏ cho sự kiện nhỏ
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| sự liên quan: | Gấp |
| Chất liệu ván ép: | Ván ép sân khấu chuyên nghiệp chống cháy và chống trượt |
All Terrain Portable Aluminum Stage Simple Assemble Stage Adjustable
| Các bộ phận: | Bảng điều khiển khung & sân khấu |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| Bảng điều khiển vật liệu: | Bảng điều khiển / Plexiglass cao |
Adjustable Stage Rotating Mechanical Staging Platform For Auto Show Q195 Steel
| Vật chất: | Thép Q195 |
|---|---|
| Chiều cao: | 0,6-1,2m |
| Kích thước: | L2000 * W2000 * H800 / 1200mm |
Catwalk Adjustable Motorized Rotation Stage Rotating Platform Aluminum 1220×1220 mm
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Độ dày ngọn lửa: | 3 mm |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Drum Riser Bundle 1 X 1 Stage Aluminum Alloy Modular Stage Table Black / Red Plywood
| Chất liệu khung: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| kết nối: | Gấp |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Có thể gập lại buổi hòa nhạc Rào cản Sân khấu Hàng rào Rào cản Sân khấu Nền tảng Sự kiện Ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Rào cản kiểm soát đám đông |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 / 6082-T8 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Convenient Assemble Adjustable Leg Stage Platform Strong Structure Height 1.0 - 2.0m
| Application: | Concert, Party, Events |
|---|---|
| Flame material: | Aluminum Alloy 6082-T6 |
| Plywood material: | Fire proof and anti-skid professional stage plywood |
Khóa kim loại lớp nhẫn
| ứng dụng: | Biểu diễn khác nhau, trình diễn catwalk |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Giấy carton / Air Bubble màng bọc |
| Thời gian giao hàng: | trong vòng 15 ngày |
Hiển thị xoay màn hình xoay Màn hình 1000kg Loading Capacity
| Vật chất: | Thép Q195 |
|---|---|
| Kích thước: | L2000 * W2000 * H800 |
| Chiều cao: | 0,6-1,2m |


