Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ catwalk aluminum stage platform ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Hợp kim 6061-T6 Bảng nền nhôm có chiều cao điều chỉnh
| Các bộ phận: | Khung & bảng điều khiển sân khấu |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| vật liệu bảng: | Bảng điều khiển từ chối cao / Plexiglass |
Portative Folding Aluminum Stage Platform Catwalk Show Stage Fire - Proof
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
| Chiều cao: | 0,2-0,8m |
Concert Circle Custom Aluminum Stage Platform Outdoor Acrylic Staging
| Độ dày ván ép: | 18mm |
|---|---|
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| Màu ván ép: | Đen đỏ |
Dragnet Stage Aluminum Stage Platform 0.2 - 0.8 Height Efficiency Folding Stage
| Chất liệu khung: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| kết nối: | Gấp |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Nền tảng nhôm an toàn
| Hình dạng giàn: | Gấp |
|---|---|
| Màu: | Đỏ hoặc OEM |
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo cưới |
Portable Aluminum Stage Platform 0.2 - 0.8m Height Efficiency Folding Stage
| Nguyên liệu khung: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| Kết nối: | roue |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Assemble Outdoor Show Aluminum Staging Platform Artistic Mobile Portable Stage
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| ứng dụng: | Hòa nhạc, tiệc tùng, sự kiện |
Led Cuttable Horizontal Removable Aluminum Stage Platform 380v Anti - Slip
| Kích thước: | L2000 * W1200 * H250mm (tùy chỉnh) |
|---|---|
| Chiều cao: | 0,6m |
| Vôn: | 380v 3 pha |
Cơ sở nhôm xoay sân khấu sàn catwalk điều chỉnh 1220 × 1220 mm
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Độ dày ngọn lửa: | 3 mm |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Nền tảng nhôm 810mm
| Ván ép: | Chống cháy và ván ép chống trượt |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Giấy carton / Bao bì Bao Bì Túi khí |
| Thời gian giao hàng: | 15days |


