Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ catwalk aluminum stage platform ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Nền tảng sân khấu bằng nhôm vuông 4x4ft Ván ép tổ ong không trượt
| Số mẫu: | SDK001 |
|---|---|
| Chất liệu bàn chân: | Nhôm 6061-T6 |
| Bảng điều khiển vật liệu: | Ván ép ; Tấm chống cháy ; Tấm chống trượt |
Hình ảnh đám cưới được lắp ráp bằng nhôm sân khấu buổi hòa nhạc nền tảng cho buổi hòa nhạc sự kiện
| Các bộ phận: | Khung & bảng điều khiển sân khấu |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| vật liệu bảng: | Bảng điều khiển từ chối cao / Plexiglass |
Portative Aluminum Adjustable Stage Platform Show Folding Stage 18mm Black
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
| Chiều cao: | 0,2-0,8m |
Sự kiện chất lượng hàng đầu Buổi hòa nhạc Sân khấu gấp có thể gập lại
| Khả năng tải: | 400kg / m2 |
|---|---|
| Kích thước sân khấu: | 1X2m |
| Chiều cao: | 0,4-0,6M |
Q195 Steel Rotating Mechanical Staging Platform Adjustable Stage Platform
| Vật chất: | Thép Q195 |
|---|---|
| Kích thước: | L2000 * W2000 * H800 / 1200mm |
| Chiều cao: | 0,6-1,2m |
2019 Nền tảng sân khấu acrylic chất lượng tốt phổ biến mới nhất 0,8m
| Chất liệu khung: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| kết nối: | Gấp |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Alloy 6082-T6 Portative Catwalk Show Stage Folding Stage Platform 18mm Black
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
| Chiều cao: | 0,2-0,8m |
Nền tảng sân khấu tự làm bằng nhôm có thể di chuyển cho T Show Custom 1,22 * 2,44mm
| Các bộ phận: | Khung & bảng điều khiển sân khấu |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| vật liệu bảng: | Bảng điều khiển từ chối cao / Plexiglass |
Lightweight Portable Stage T Show Aluminum Plywood Platform 1220*2400mm
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Độ dày ngọn lửa: | 3 mm |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Điều chỉnh hợp kim nhôm Lift Stage Stairs / Nâng Và Folding Stage Platform
| Kích thước: | 1 * 1m, 1 * 2m |
|---|---|
| Chiều cao: | H0.2 * -0.8m |
| Sản phẩm: | Giai đoạn gấp SDK001 |


