Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ catwalk aluminum stage platform ] trận đấu 83 các sản phẩm.
Các nền tảng sân khấu ngoài trời có độ cao điều chỉnh với hợp kim nhôm 6061-T6
| Các bộ phận: | Khung & bảng điều khiển sân khấu |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| vật liệu bảng: | Bảng điều khiển từ chối cao / Plexiglass |
Small Portable Aluminum Stage Platform Folding Stage 18mm Black
| Chất liệu khung: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| kết nối: | Gấp |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Anti Fire Anti Slip Adjustable Aluminum Stage Platform For Outdoor Indoor Event
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Độ dày ngọn lửa: | 3 mm |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Height Adjustable Aluminum Stage Platform / Stage Riser Strong Frame 0.4 - 1.8M
| ứng dụng: | Hòa nhạc, tiệc tùng, sự kiện |
|---|---|
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Nền tảng nhôm 6061-T6
| Chất liệu khung: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| kết nối: | Gấp |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Nền tảng sân khấu nhôm di động tùy chỉnh cho T Runway Theatre
| Kích thước: | 1 * 1m, 1 * 2m |
|---|---|
| Chiều cao: | H0.2 * -0.8m |
| Sản phẩm: | Giai đoạn gấp SDK001 |
Gấp nền tảng sân khấu nhôm di động với cầu thang / Giai đoạn di động cho thuê
| Hình dạng giàn: | Gấp |
|---|---|
| Màu: | Đỏ hoặc OEM |
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo cưới |
Nền tảng sân khấu nhôm tùy chỉnh di động cho nhà hát T Runway
| Kích thước: | 1 * 1m, 1 * 2m |
|---|---|
| Chiều cao: | H0.2 * -0.8m |
| sản phẩm: | Giai đoạn gấp SDK001 |
Nền tảng sân khấu di động bằng nhôm Catwalk Chiều cao 1000mm
| Tên sản phẩm: | Aluminum Stage ; Sân khấu nhôm; Mobile Concert Stage; Sân khấu Hòa nhạc Di đ |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm |
| Bảng điều khiển vật liệu: | Bảng chữa cháy, ván trượt, Kính |
Công suất nặng nhôm xát khung sân khấu nền tảng SDK001 4x4ft
| Mô hình NO.: | SDK001 |
|---|---|
| Chất liệu chân: | Nhôm 6061-T6 |
| vật liệu bảng: | Ván ép ; Tấm chống cháy ; Tấm chống trượt |


