Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
Giàn sân khấu sân khấu bằng nhôm Dàn loa Line Array Hỗ trợ màn hình Led Chiếu sáng Mục tiêu Hộp bài Truss
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Phụ kiện: | 290*290mm Spigot Truss; Giàn Spigot 290*290mm; Sleeve block; Khối tay áo; |
Dự án Thế vận hội Giàn mái sân khấu bằng nhôm 6061-T6
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Phụ kiện: | 290*290mm Spigot Truss; Giàn Spigot 290*290mm; Sleeve block; Khối tay áo; |
T6 Aluminium Concert Lighting Hệ thống giàn mái sân khấu để trưng bày
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm 6061-T6 |
| Phụ kiện: | 290*290mm Spigot Truss; Giàn Spigot 290*290mm; Sleeve block; Khối tay áo; |
Buổi hòa nhạc Hệ thống giàn chiếu sáng sân khấu bằng nhôm cho cuộc họp
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm 6061-T6 |
| Phụ kiện: | 290*290mm Spigot Truss; Giàn Spigot 290*290mm; Sleeve block; Khối tay áo; |
Chiều dài tùy chỉnh 0,5m Giàn mái sân khấu phẳng cho ánh sáng sự kiện
| Vật liệu của giàn: | Hợp kim nhôm 6061-T6 / 6082-T2 |
|---|---|
| Màu mái: | Đen, bạc , Tùy chỉnh |
| Kiểu giàn: | Giàn Spigot hoặc Giàn vít |
6061 Giàn nhôm sân khấu Giàn loa Line Array Màn hình Led Hỗ trợ chiếu sáng
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Phụ kiện: | 290*290mm Spigot Truss; Giàn Spigot 290*290mm; Sleeve block; Khối tay áo; |
Tam giác hình ống dầm ống nhẹ thép chiếu sáng giàn phẳng mái 500mm x 600mm
| Mô hình: | Giàn sân khấu |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Hệ thống giàn mái sân khấu hòa nhạc ngoài trời để trưng bày Hang Audio
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm 6061-T6 |
| Phụ kiện: | 290*290mm Spigot Truss; Giàn Spigot 290*290mm; Sleeve block; Khối tay áo; |
300 * 300mm Chiếu sáng tam giác giàn nhôm Màu tùy chỉnh
| Người mẫu: | Giàn tam giác |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Màu đen trong nhà Auto Show Bolt Truss T8-6082 Vật liệu nhôm
| ứng dụng: | Ngoài trời |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn gấp |
| Sự kiện: | Triển lãm, triển lãm ô tô |


