Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
Khung cột linh hoạt Nhôm chiếu sáng giàn dây dòng hệ thống loa âm thanh
| Mô hình: | Giàn gấp |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn chiếu sáng để trang trí |
Silver , Black , Red Aluminum Square Truss Segments Corners 2 - 6 Way Square Corner
| Code: | SQB30-2Z |
|---|---|
| Corner: | Customized |
| Length: | 0.5m |
300mm Bolt nhôm vuông giàn 50 * 25mm tăng cường Quadrate doanh
| Mô hình: | Kèo nhôm SQB 300 |
|---|---|
| Vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Chân đế giàn vuông nhôm vuông đa chức năng 4060mm
| sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB 4060 |
|---|---|
| Người mẫu .: | SQB 4060 |
| Vật chất: | Nhôm6061-T6 |
Truss nhôm nhẹ 390mm Truss đen cho triển lãm thương mại
| Mẫu số: | SQS390 |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm 6082-T6; 6061-T6 |
| Màu sắc: | Màu đen |
6082 Nhôm chiếu sáng giàn, vòng tròn cong giàn với mái nhà hệ thống
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Sử dụng: | giàn chiếu sáng để trang trí |
Sân khấu sự kiện ngoài trời Hệ thống giàn mái nhôm cho chùm giàn hiển thị
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Phụ kiện: | 290*290mm Spigot Truss; Giàn Spigot 290*290mm; Sleeve block; Khối tay áo; |
Tranh 300mm Giàn vuông nhôm 6082 vàng cho sự kiện ngoài trời
| Số mẫu: | SQB30 |
|---|---|
| Màu sắc: | Vàng hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Giàn vuông nhôm 290 * 290mm 6082 T6 cho lễ kỷ niệm
| Mẫu số: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm 6061-T6 |
| Kích thước: | 290 * 290mm |
Giàn tam giác nhôm tùy chỉnh để trang trí ánh sáng sân khấu
| Mô hình: | Giàn tam giác |
|---|---|
| Vật tư: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |


