Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
Thiết bị Giàn nhôm gấp 520mm * 760mm cho màn chiếu sáng
| Mô hình: | Giàn gấp |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Trọng lượng nhẹ Giàn nhôm vuông / Hệ thống giàn hòa nhạc 30 * 2 mm Bracepipe
| Mô hình: | Giàn Spigot SQS |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Big 290mm 6068 - T6 Nhôm vuông giàn nặng tải trọng công suất
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Sử dụng: | giàn chiếu sáng để trang trí |
Giàn chiếu sáng sân khấu bằng nhôm 290mm ngoài trời cho buổi hòa nhạc
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm 6061-T6 |
| Phụ kiện: | 290*290mm Spigot Truss; Giàn Spigot 290*290mm; Sleeve block; Khối tay áo; |
Hòa nhạc Mái che bằng nhôm 290mm cho sân khấu sự kiện ngoài trời
| Mẫu số: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm 6061-T6 |
| Phụ kiện: | 290*290mm Spigot Truss; Giàn Spigot 290 * 290mm; Sleeve block; Khối tay áo;< |
Tuyệt vời 400mm Dòng nhôm vuông Giàn vít đen cho triển lãm thương mại
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Giàn nhôm vuông di chuyển tốt nhất 400mm Bốn giàn / vít vuông
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
An toàn ODM 6082 Truss nhôm tam giác cho giàn chiếu sáng
| Người mẫu: | Giàn tam giác |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Giàn mái sân khấu bằng nhôm 290mm có thể di chuyển được cho sự kiện ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Giàn mái sân khấu bằng nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Giàn / Mái hợp kim nhôm bền
| Mô hình: | Giàn tam giác |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn chiếu sáng để trang trí |


