Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
Hệ thống truss nhôm nhẹ 6061 T6 6082 cho DJ
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Truss nhôm tròn 6082 Truss vuông trang trí di động Giàn hiển thị ánh sáng
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Trang trí Hiển thị ánh sáng Hệ thống giàn nhôm mái vuông Hệ thống giàn vuông
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Giàn nhôm vuông 6081 Giàn chiếu sáng trang trí di động
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Màu sắc tùy chỉnh 6061 Nhôm Square Truss Concert Kết cấu an toàn
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| tên sản phẩm: | giàn sân khấu, giàn mái hộp vuông bằng nhôm cho sân khấu hòa nhạc, giàn nhôm chất lượng nhẹ Trọng lư |
Dự án hạng nặng Giàn nhôm chiếu sáng vuông Hệ thống giàn mái sân khấu
| Mẫu số,: | SQB300 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6/6061-T6 |
Customized Aluminum Square Truss Segments Corners 2 Way Square Corner
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Corner: | Customized |
| Length: | 0.5m |
Customized Aluminum Square Truss Segments Corners 2 / 3 / 4 / 6 Way Square Corner
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Corner: | Customized |
| Length: | 0.5m |
Hòa nhạc 6082 - Giàn tròn nhôm T6 để treo đèn di động
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
6061 - Giàn tròn nhôm T6 để trang trí và treo đèn di chuyển
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |


