Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
Hệ thống giàn mái sân khấu bằng nhôm nặng 50 * 3 mm
| Mẫu số,: | SQB300 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6/6061-T6 |
Nhôm sơn đen nhôm vuông giàn cho treo màn hình LED
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn chiếu sáng để trang trí |
6082 T6 Aluminum Square Truss Round System School Event Stage
| Material: | Aluminum or Steel |
|---|---|
| Color: | Silver or customized |
| Applications: | Any type of events and shows |
500mm X 600mm ngoài trời Stage nhôm Square giàn chống ăn mòn cao
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Nhà máy di động Giá trong nhà hoặc ngoài trời Nhôm vuông
| Mô hình: | Giàn vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Giàn nhôm vuông di chuyển tốt nhất 400mm Bốn giàn / vít vuông
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Tráng màu đen Spigot nhôm vuông giàn 300mm x 300mm đa chức năng
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 300 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
1m 2m 3m Screw Aluminum Square Truss Systems 250x250 mm 3kg per meter
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 250 x 250mm |
| Length: | 0.5m-4m |
Heavy Duty 12 Inch Aluminum Square Truss , 6082-T6 Aluminum Spigot / Bolt Circle Truss 300mm
| Vật chất: | 6082 T6 nhôm |
|---|---|
| Kích thước giàn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài tròn: | 4 - 12 mét |
Đường chiếu sáng hình vuông nhôm tùy chỉnh cho dung lượng chịu tải
| Mô hình NO.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |


