Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
Sân khấu chiếu sáng 6061 Giàn vuông bằng nhôm cho triển lãm
| màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Vật tư: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Tên sản phẩm: | Chất lượng hàng đầu Nhôm Trọng lượng nhẹ Màu đen Squre / Hộp Truss |
Giao diện hình vuông nhôm bền cao cho hệ thống thang máy điện
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |
Tùy chỉnh nhôm hình vuông truss cho nhu cầu và yêu cầu cụ thể của bạn
| Mô hình NO.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Giàn vuông nhôm 290 * 290mm 6082 T6 cho lễ kỷ niệm
| Mẫu số: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm 6061-T6 |
| Kích thước: | 290 * 290mm |
Đèn treo phông nền vuông bằng nhôm nhỏ
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Hệ thống gian hàng trưng bày thương mại bằng nhôm vuông 6082
| Mô hình không: | Dòng SQB |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, Bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Giàn nhôm vuông 6082 bền, Hệ thống giàn chiếu sáng sân khấu DJ
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Tải trọng chiếu sáng cao bằng thép hoặc nhôm vuông, hệ thống mái giàn
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Hiển thị triển lãm thương mại giàn nhôm OEM chất lượng hàng đầu năm 2019
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Tổ chức sự kiện tổ chức câu lạc bộ nhôm vuông giàn ánh sáng sân khấu khung cho lều
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |


