Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
305 tấm nhôm Bolt giàn với cơ sở 3m giàn cao đứng cho treo dẫn
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Tốt nhất nhôm 50MM Spigot hình tam giác mái giàn Trọng lượng nhẹ TVU được chứng nhận
| Mô hình: | SQT290 Bolt và Spigot giàn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Khung triển lãm đám cưới Spigot Sân khấu Giàn mái không gỉ
| Màu sắc: | Bạc hoặc Đen và OEM |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| Kích thước: | 290 * 290mm, 300 * 300mm, 400 * 400mm, v.v., |
Nhôm Quảng trường Triển lãm Spigot chiếu sáng giàn an toàn nặng tải 290mm
| Mô hình: | Giàn Spigot SQS |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Chất lượng hàng đầu Hot Bán ngoài trời Sân khấu sự kiện Giàn nhôm cho sàn diễn
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông Spigot |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Booth Box Square Hệ thống giàn chiếu sáng cho triển lãm và hiển thị triển lãm thương mại
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
400x400mm nhôm vuông giàn cho trang trí nền / triển lãm triển lãm
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Hệ thống giàn hộp nhôm 290 * 290MM cho các hoạt động sân khấu
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc, tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | Concert,Exhibition,Performance,DJ Band,advertisement ; Hòa nhạc, Triển lãm, Biểu diễn, Ban |
Nhôm chuyên nghiệp 290mm 6061-T6 Mục tiêu Bài hai giàn Đơn giản và sáng
| Mô hình: | Giàn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Aluminum Spigot Durable Box Truss System 12m - 30m Span For Indoor Activities
| Sản phẩm: | Giàn nhôm hộp |
|---|---|
| Chất liệu của giàn: | Nhôm |
| Hình dạng giàn: | Quảng trường |


