Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ tuv aluminum stage platform ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Nhôm giàn giáo lớp giàn giáo, giàn sân khấu di động
| Thông số kỹ thuật bình thường: | 1 * 2m, 2 * 2m, 1.22 * 2.44m, 2.44 * 2.44m |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Hộp bằng phim |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày sau khi nhận được khoản tiền gửi của bạn |
Sự kiện hòa nhạc ngoài trời toàn cầu Nhôm Truss Spigot Truss Arch System
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Giàn nhôm nhẹ chất lượng tốt nhất mới nhất, hiệu suất ngoài trời
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Chất lượng tốt Buổi hòa nhạc ngoài trời Sân khấu nâng Layher Hệ thống giàn với mái TUV CE SGS
| Thông số kỹ thuật bình thường: | 1 * 2m, 2 * 2m, 1.22 * 2.44m, 2.44 * 2.44m |
|---|---|
| Dimension(L*W*H): | Tất cả kích thước có thể được tùy chỉnh |
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo cưới |
6082 Nhôm Square giàn, tổ chức sự kiện và giai đoạn chiếu sáng giàn hệ thống
| Mô hình: | Giàn nhôm spigot |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Detachable Acrylic Lectern Podium Speak Stand 1200mm Clear For Universities / Churches
| Vật liệu giàn: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Cao nhất: | 1200mm |
| Thấp nhất: | 1100mm |
Nhôm khung ván ép lắp ráp giai đoạn mái giàn tùy chỉnh chống trượt
| Dimension(L*W*H): | Tất cả kích thước có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo cưới |
| Dịch vụ: | 24 giờ |
Φ48×2 mm Layer Truss Array speaker hangers 50x3 mm Steel Tube Heavy Loading
| Events: | Exhibition,Concert |
|---|---|
| Product Name: | Layer truss |
| Size of tube: | 48.3mm |
Steel Tube 50mm Layer Bolt Truss 2x2 m straight frame Lifting Stage With Wheels
| Product Name: | Layer truss |
|---|---|
| Size of tube: | 48.3mm |
| Size of truss system: | customized |
48.3mm Silver Steel Layer Truss Speaker Stands For Outdoor Activities / Performances
| Product Name: | Layer truss |
|---|---|
| Tube size: | 48.3mm |
| Material: | Steel |


