Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ tuv aluminum stage platform ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Nền tảng sân khấu tự làm bằng nhôm có thể di chuyển cho T Show Custom 1,22 * 2,44mm
| Các bộ phận: | Khung & bảng điều khiển sân khấu |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| vật liệu bảng: | Bảng điều khiển từ chối cao / Plexiglass |
Nền tảng sân khấu bằng gỗ ngoài trời bằng nhôm 6061 T6 Trọng lượng nhẹ di động
| Các bộ phận: | Khung & bảng điều khiển sân khấu |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| vật liệu bảng: | Bảng điều khiển từ chối cao / Plexiglass |
Nền tảng sân khấu có thể cắt được 380v
| Kích thước: | L2000 * W1200 * H250mm (tùy chỉnh) |
|---|---|
| Chiều cao: | 0,6m |
| Vôn: | 380v 3 pha |
Q195 Steel Rotating Mechanical Staging Platform Adjustable Stage Platform
| Vật chất: | Thép Q195 |
|---|---|
| Kích thước: | L2000 * W2000 * H800 / 1200mm |
| Chiều cao: | 0,6-1,2m |
Red Folding giai đoạn Platform Stage Roof giàn với trụ cột điều chỉnh
| Hình dạng giàn: | Gấp |
|---|---|
| Màu: | Đỏ hoặc OEM |
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo cưới |
2019 Nền tảng sân khấu acrylic chất lượng tốt phổ biến mới nhất 0,8m
| Chất liệu khung: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| kết nối: | Gấp |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Nền sân khấu bằng gỗ dài 400mm với cấu trúc giàn Ledika
| Các bộ phận: | Khung & bảng điều khiển sân khấu |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| vật liệu bảng: | Bảng điều khiển từ chối cao / Plexiglass |
Adjustable Stage Rotating Mechanical Staging Platform For Auto Show Q195 Steel
| Vật chất: | Thép Q195 |
|---|---|
| Chiều cao: | 0,6-1,2m |
| Kích thước: | L2000 * W2000 * H800 / 1200mm |
Rotating Mechanical Staging Platform Q195 Steel Adjustable Stage Platform
| Vật chất: | Thép Q195 |
|---|---|
| Chiều cao: | 0,6-1,2m |
| Kích thước: | L2000 * W2000 * H800 / 1200mm |
Red Folding Aluminium Portable Stage Platform With Wheels / Fireproof Carpet
| Chất liệu khung: | Thép |
|---|---|
| Ván ép: | Ván ép chống trượt và chống trượt |
| Vận chuyển: | Bánh xe |


