Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ trussing aluminium ] trận đấu 461 các sản phẩm.
TUV Stage Đèn Chiếu Nhôm Đèn Truss Đèn Trusses Φ 50 X 3 mm
| loại hình: | Thang, Tam giác, Quảng trường, Vòng |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 6082 |
| Màu: | Nhôm tự nhiên |
Quảng trường Hình lục giác Hình lục giác lục giác Truss Aluminium 300X300 mm Đối với Concert
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
| Chiều dài vòng: | 4 - 12 mét |
Aluminium Goal Posts Truss LED Screen Small Medium Goal Post Lighting Stand
| Truss Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Main Tube: | 50*3mm |
| Function: | Hanging LED Screen, Line arrey speaker and background cloth |
Aluminium Goal Post Truss LED Screen Small Medium Goal Post Lighting Stand
| Truss Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Main Tube: | 50*3mm |
| Function: | Hanging LED Screen, Line arrey speaker and background cloth |
Giàn loa chống nhôm bạc bạc cho triển lãm quảng cáo
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo đám cưới |
|---|---|
| Dịch vụ: | 24 giờ |
| Màu sắc: | Bạc hoặc OEM |
Circular Aluminum Square Truss Cabaret Star Shaped Five Corners / Heart Shape
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Thông tin về vòng đai của bên thành Truss Nhôm cho Bản nhạc / Ngôi sao dạng kẹo Năm góc
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài vòng: | 4 - 12 mét |
Sự kiện Arc Nhôm Giai đoạn Thông tư Truss Roofs 290x290 mm 6kg / mét
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 290 X290 mm |
| Chiều dài vòng: | 4 - 12 mét |
520x470 mm Aluminum Foldable Truss / Triangle Spigot Truss Diameter Ø60mm
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Triangle |
| Truss Size: | 520x470mm |
520x950 mm Foldable Aluminum Truss Triangle 1055kg - 1898kg Loading Weight
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Triangle |
| Truss Size: | 520x950mm |


