Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Giàn chiếu sáng sân khấu di động Giàn treo màn hình Led Hộp giàn
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
6061 Giàn nhôm chiếu sáng buổi hòa nhạc Bolt 300 * 300mm Bốn ống bên
| Mẫu số,: | SQB30 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6/6061-T6 |
Đèn chiếu sáng di động ngoài trời Giàn nhôm Spigot vuông cho màn hình LED
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6 |
| Hình dạng: | Quảng trường |
Tùy chỉnh giàn nhôm vuông màu cho triển lãm hòa nhạc
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB 300 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Hệ thống giàn mái sân khấu vuông hợp kim nhôm tùy chỉnh cho thiết bị âm thanh
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Giàn nhôm vuông 6061 để treo giàn tròn nhẹ
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB300 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Bạc T6 Nhôm vuông Giàn sân khấu Hệ thống giàn hộp
| Sản phẩm: | Giàn nhôm SQB400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Giàn nhôm vuông dày 3 mm không gỉ cho quảng cáo hiển thị
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Truss hình vuông nhôm bền 6061 Truss ánh sáng treo ánh sáng
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB4060 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Chọn tùy chỉnh nhôm hình vuông cổ thắt cho quảng cáo ngoài trời
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |


