Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Rotating Circle Aluminium Trusses Revolving Lamp For Event / Club / Big Show
| Logo: | Ledika |
|---|---|
| Truss section: | 300*300 |
| Connector: | bolt/ screw |
Removable Stage Truss Systems Lift Steel Base Plate With Wheels / Stationary
| Chiều cao: | 60mm * 80mm |
|---|---|
| Vật chất: | Thép |
| độ dày: | 3 mm |
Silver 6082 T6 Aluminum Triangular Square Aluminum Stage Truss For Outdoor Events
| Junction:: | Aluminum Plated |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Type: | Bolt |
Giàn tam giác nhôm 300mm màu bạc cho câu lạc bộ DJ
| Số mẫu: | TRB30 / TRB40 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
Party Bolt Nhôm tròn Truss cho buổi hòa nhạc Cabaret Ngôi sao hình năm góc
| Mẫu số: | TRS287 |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082/6061-T6 |
| Kích thước giàn:: | 287 * 287 mm |
Hộp công suất lớn Truss Hộp Nhôm kính 20m - 40m Span
| Độ dày của ống chính: | 4mm |
|---|---|
| Đường kính ống chính: | 50mm |
| Cách sử dụng: | Hàng âm thanh, loa, ánh sáng |
Thanh nẹp nhôm quay vòng đêm Truss / Ánh sáng Truss Tiết kiệm năng lượng Truss
| tài liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Ống chính: | 50x3mm |
| Ống đỡ: | 25 * 3mm |
Phụ kiện giàn 25mm Cáp C kẹp móc chiếu sáng bằng nhôm
| tài liệu: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| độ dày: | 3-7mm |
| ứng dụng: | Treo đèn LED, loa, chiếu sáng |
700kg Phụ kiện Truss Phụ kiện Cân nặng Kẹp xoay Hệ thống âm thanh treo
| Tải: | 700kg |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 6082 T6 |
| độ dày: | 10-20mm |
Truss Phụ kiện Đôi DJ O Cắm móc ánh sáng Audio Light 50mm Ống
| tài liệu: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| độ dày: | 10-20mm |
| độ dày: | 10-20mm |


