Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ roof lighting aluminium stage truss ] trận đấu 178 các sản phẩm.
Concert Aluminium Truss With Roof for Outdoor Event Stage Truss
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
Ánh sáng Laser Lớn Giai đoạn Nhôm Giai đoạn Truss Triển lãm ngoài trời 200mm - 1000mm
| loại hình: | Gia đình Roof Truss |
|---|---|
| Hiệu ứng: | Sự bảo vệ |
| Kích thước của Truss: | 200-1000mm |
Outdoor Event Big Show Concert Light Duty Project Truss With Tent
| Component: | Truss & Stage & Tent |
|---|---|
| Name: | Stage Roof Truss |
| Size: | Custmoized |
Sân khấu Nhôm dẻo Trussing Roofing Trusses Trung bình Sự kiện Olympic Games Show
| Loạt: | Ánh sáng, trung bình, nặng |
|---|---|
| Truss: | Nhôm truss |
| Đường kính của Truss Chính: | 50mm |
Bạc T6 Nhôm vuông Giàn sân khấu Hệ thống giàn hộp
| Sản phẩm: | Giàn nhôm SQB400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Khung Trục Khung Trê Khung Trục Khung Trê Khung Tứ Gia Khung Truss 50m2 - 300m2
| Mô hình: | Giai đoạn Roof Truss Nhôm |
|---|---|
| Chứng nhận: | TUV,ISO9001 |
| Beam Truss: | 450x450mm |
Trò chơi ngoài trời Giàn cầu rồng Truss Nhôm Bolt Truss
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Mục tiêu buổi hòa nhạc Bài giàn Hệ thống và bộ giàn bu lông nhôm
| tên sản phẩm: | Global Post Truss;Goal Post Truss; Giàn bài đăng toàn cầu; Giàn bài đăng mục tiêu; |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc theo yêu cầu của bạn |
Nhôm vuông Layher giàn thành phần với gấp giai đoạn giàn
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 4560 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
6082 T6 Aluminium Box Truss 287mm -1000mm For Outdoor Performance
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
| Color of Truss: | Natural Silver, Black, Red or customized |


