Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ roof lighting aluminium stage truss ] trận đấu 178 các sản phẩm.
An toàn Aluminium hợp kim Truss Stage Studio Lighting Truss Cho Concert
| Mô hình NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống ván sân khấu DJ Đèn Đèn Đèn Đèn
| Mô hình NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống Truss hợp kim nhôm Spigot Truss cho hoạt động ngoài trời
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Sự kiện hòa nhạc Lắp ráp Giàn nhôm Sân khấu Độ dày 3mm
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Heavy Aluminum Box Truss System 3mm Thickness Diameter Ø 50mm For Outdoor Event
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Color: | Black, Silver, Red |
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
Black 6082-T6 450mm Aluminum Box Truss 0.5-4M Lenght 450x450mm
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 18m |
Black Silver Red Lighting Spigot Truss 3mm Thickness Aluminum 6082-T6
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Color: | Black, Silver, Red |
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
Hệ thống giàn hộp nhôm 6082 T6 cho bữa tiệc kỷ niệm ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Hệ thống giàn nhôm |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Vật liệu mái: | Canvas: Không thấm nước đặc biệt dày 0,4mm, in LOGO và Hình ảnh |
Heavy Aluminum Box Truss / Red 12x18 Square Ballroom Truss Indoor
| Series: | Heavy Series |
|---|---|
| Connection: | Spigot or Screw |
| Shape: | Square |
Hệ thống tháp giàn nhôm sân khấu nâng hạng nhẹ
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |


