Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ circle aluminum square truss ] trận đấu 390 các sản phẩm.
Giàn trục vuông bằng nhôm lớn Chiều dài 4000mm cho triển lãm sự kiện
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Giàn trục nhôm T6 hình vuông an toàn cho hiệu suất âm nhạc
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Đèn chiếu sáng di động ngoài trời Giàn nhôm Spigot vuông cho màn hình LED
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6 |
| Hình dạng: | Quảng trường |
Hệ thống giàn chiếu sáng trong nhà giàn nhôm Spigot Truss
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống giàn chiếu sáng sân khấu bằng nhôm T6 trong nhà
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Chiếu sáng sự kiện Hiển thị Loa Giàn nhôm Spigot cho màn hình LED
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Đèn chiếu sáng giàn nhôm di động cho sự kiện ngoài trời Màu bạc
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Hệ thống tháp giàn có thể tháo rời bằng nhôm có chiều dài 100mm
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Spigot 6082 T6 Aluminum Triangle Truss Light Duty Beam Circle
| Joint: | Spigot/Bolt |
|---|---|
| Weight: | 6kg per meter |
| Shape: | Square/Triangle |
Kích thước tùy chỉnh Hệ thống giàn nhôm Spigot cho ngành công nghiệp
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQSB4060 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |


