Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ aluminum square truss ] trận đấu 905 các sản phẩm.
ISO 9001 Aluminum Spigot Truss / Conical Trusses 6 Way Box Corner Stage Truss Systems
| Main Tube: | 50x3mm |
|---|---|
| Connection: | Spigot |
| Height: | 300MM |
Adjusting Conical Trusses Accessories Aluminum Light Trussing B010 Faster Building
| Flame material: | Aluminum Alloy 6082-T6 |
|---|---|
| Flame thickness: | 3mm |
| Color: | Sliver / Black |
Corrosion Resistant Aluminum Folding Truss Indoor Party Trade Show Truss
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Square, triangular |
| Truss Size: | 600x1200mm |
100 chân nhôm gấp Truss lớn nhất Span bạc đen ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Folding Truss |
|---|---|
| Kích thước ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Hệ thống giàn nhôm đứng
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Đường: | Hướng dẫn sử dụng / điện |
| Kích thước: | H2.2 * 0,65 * 0,55M |
6061-T6 Hệ thống Truss nhôm cho ánh sáng Thiết bị âm thanh Đèn Truss Spigot Truss
| Mô hình NO.: | SQS287 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
Lightweight Truss Goal Post Aluminum Trussing With Bolt Spigot Assemble Way
| Product Name: | Aluminum Truss |
|---|---|
| Size of Main Tube: | Diameter 50mm, Thickness 3mm |
| Function: | Hanging LED Screen, Line arrey speaker and background cloth |
Hệ thống truss nhôm nhẹ 6061 T6 6082 cho DJ
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Xoay Truss Truss Trussing Hang Roof - Đỉnh / Balls 8 phần
| tài liệu: | Nhôm 606 T6 |
|---|---|
| Kích thước cuộn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài vòng: | 18 mét |
Hợp kim nhôm 6061 Lớp Truss Trọng lượng nhẹ Màu bạc
| Vật chất: | Giàn mái sân khấu hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
| Kích thước: | 1.22 * 1.22 1.22 * 2.44 1 * 2 Tùy chỉnh |


