Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 387mm aluminum spigot exhibit truss ] trận đấu 25 các sản phẩm.
Giàn triển lãm bằng nhôm 387mm cho các sự kiện ngoài trời trong nhà
| Số mẫu: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
930kg Đang tải 387mm Truss Spigot bằng nhôm cho buổi hòa nhạc trong nhà triển lãm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc tùy chỉnh, bạc |
| Kích thước: | 287 * 287MM, 290 * 290MM, 300 * 300MM, 387 * 387MM, 400x400mm, Tùy chỉnh |
ISO 9001 387mm Truss Spigot bằng nhôm cho các sự kiện di động
| chi tiết đóng gói: | Air Bubble Film hoặc carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2 đến 3 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, Western Union, MoneyGram, T / T |
387mm Triển lãm giàn Spigot bằng nhôm cho các sự kiện trong nhà
| Vật tư: | Nhôm 6061-T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen hoặc tùy chỉnh, bạc |
| Đơn xin: | Sự kiện; Triển lãm, Âm nhạc, Biểu diễn, Sự kiện, Buổi hòa nhạc |
Giàn trục nhôm vuông 6082 vuông 290mm trong nhà
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | đen hoặc tùy chỉnh, Bạc |
| Hình dạng: | Vuông, Tam giác, Thẳng |
Giàn trục nhôm T6 vuông 387 * 387mm cho hoạt động
| Mô hình KHÔNG.: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
Giàn trục nhôm vuông 387x387mm cho hiệu suất ngoài trời
| Mô hình KHÔNG.: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
Giàn trục nhôm vuông tải trọng nặng cho các hoạt động
| Mô hình KHÔNG.: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
Giàn trục nhôm tiêu chuẩn Euro vuông để hiển thị hiệu suất
| Mô hình KHÔNG.: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
6061 Bộ ghép hình nón bằng nhôm Spigot Truss Hệ thống giàn hộp 0,5m - 4m
| Màu sắc: | Đen, Bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Tên sản phẩm: | Giàn sân khấu, Giàn mái hộp vuông bằng nhôm cho sân khấu hòa nhạc, Chất lượng hàng đầu Nhôm Trọng lư |


