Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 387mm aluminum spigot exhibit truss ] trận đấu 25 các sản phẩm.
Hỗ trợ giàn hộp sân khấu nhôm tùy chỉnh cho sự kiện trong nhà
| Mô hình KHÔNG.: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
Giàn trục nhôm an toàn hạng nặng cho dự án xây dựng
| Mô hình KHÔNG.: | SQS287 |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082/6061-T6 |
| cách kết nối: | Kết nối spigot |
Khóa nhanh giàn nhôm Spigot Truss Hệ thống giàn màu đen sáng sủa
| Mẫu số: | SQS287 |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082/6061-T6 |
| Cách kết nối: | Kết nối spigot |
Giàn trục nhôm Span 12m chống cháy để xây dựng các địa điểm hoạt động
| Mô hình KHÔNG.: | SQS287 |
|---|---|
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082/6061-T6 |
| cách kết nối: | Kết nối spigot |
Hệ thống giàn nhôm Spigot 287mm cho buổi hòa nhạc triển lãm
| Số mẫu: | SQS287 |
|---|---|
| Vật chất: | nhôm 6061/6082-T6 |
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
Indoor Concert Light Aluminum Spigot Truss 387 mm Silver Square Spigot Truss
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
|---|---|
| Màu: | Bạc đen |
| Khoảng cách: | 16m |
Hệ thống màn hình giàn nhôm chiếu sáng sân khấu 387MM X387MM
| Mô hình KHÔNG.: | SQS390 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Concert Party Aluminium Stage Truss / Spigot Truss 287 * 287 mm Square Shaped
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Length: | 2M-10M |
| Color: | Silver, black, red, white |
Indoor Outdoor Events Light Truss 387mm Silver Square Spigot Truss
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |
6082-T6 Aluminium Trusses 387mm Silver Indoor / Outdoor Events
| Product Name: | Spigot Truss |
|---|---|
| Color: | Silver, Black |
| Span: | 16m |


