Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ 290mm aluminum spigot truss ] trận đấu 367 các sản phẩm.
Màn hình giàn nhôm hình ngôi sao Sự kiện di động Giàn trục nhôm
| Mô hình không,: | TRB30-CT3M |
|---|---|
| màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Độ dài tùy chỉnh có sẵn cho Aluminium Spigot Truss OEM cung cấp
| Mô hình số.: | SQS290 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm |
Đường dây đệm nhôm là giải pháp hoàn hảo cho các cấu trúc sự kiện và triển lãm
| Mô hình NO.: | SQS5276 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Truss Spigot nhôm bền nhẹ cho sản xuất sự kiện và triển lãm
| Mô hình số.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Hình dạng Truss tùy chỉnh Đèn nhẹ bền nhôm Spigot Truss cho các hoạt động
| Mô hình số.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Hình ngôi sao, tùy chỉnh |
Hạt nhôm Spigot Truss chống ăn mòn và chống thời tiết cho các sự kiện
| Mô hình NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Hình ngôi sao, tùy chỉnh |
Đèn nhẹ và di động nhôm Spigot Truss để vận chuyển và cài đặt dễ dàng
| Mô hình NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Hình ngôi sao, tùy chỉnh |
Đèn nhôm Spigot Truss nhẹ và mạnh mẽ cho tất cả các nhu cầu sản xuất sự kiện của bạn
| Mô hình NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Kích thước tùy chỉnh Hệ thống giàn nhôm Spigot cho ngành công nghiệp
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQSB4060 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Giàn nhôm Spigot trong nhà Giàn nhôm vuông chống cháy
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |


