Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ tuv aluminum stage platform ] trận đấu 136 các sản phẩm.
Nền tảng sân khấu bằng nhôm ngoài trời 1,22 * 2,44mm tùy chỉnh Chiều cao có thể điều chỉnh
| Các bộ phận: | Khung & bảng điều khiển sân khấu |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| vật liệu bảng: | Bảng điều khiển từ chối cao / Plexiglass |
Hợp kim 6061-T6 Bảng nền nhôm có chiều cao điều chỉnh
| Các bộ phận: | Khung & bảng điều khiển sân khấu |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
| vật liệu bảng: | Bảng điều khiển từ chối cao / Plexiglass |
Nền tảng sân khấu bằng nhôm có độ dày 18 mm cho buổi trình diễn Catwalk T
| Các bộ phận: | Khung & bảng điều khiển sân khấu |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| vật liệu bảng: | Bảng điều khiển từ chối cao / Plexiglass |
Điều chỉnh nền tảng nhôm acrylic chống trượt
| Hình dạng giàn: | Gấp |
|---|---|
| Màu: | Đỏ hoặc OEM |
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo cưới |
Nền tảng nhôm 810mm
| Ván ép: | Chống cháy và ván ép chống trượt |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Giấy carton / Bao bì Bao Bì Túi khí |
| Thời gian giao hàng: | 15days |
Nền tảng sân khấu trận đấu quyền anh có thể điều chỉnh
| ứng dụng: | Hòa nhạc, tiệc tùng, sự kiện |
|---|---|
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
Concert Circle Custom Aluminum Stage Platform Outdoor Acrylic Staging
| Độ dày ván ép: | 18mm |
|---|---|
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| Màu ván ép: | Đen đỏ |
Nền tảng nhôm an toàn
| Hình dạng giàn: | Gấp |
|---|---|
| Màu: | Đỏ hoặc OEM |
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo cưới |
Led Cuttable Horizontal Removable Aluminum Stage Platform 380v Anti - Slip
| Kích thước: | L2000 * W1200 * H250mm (tùy chỉnh) |
|---|---|
| Chiều cao: | 0,6m |
| Vôn: | 380v 3 pha |
Elegant Outdoor Portable Show Stage Aluminum Stage Platform Aluminum Stage
| Vật liệu gỗ dán: | Chống cháy và chống trượt ván ép sân khấu chuyên nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu ngọn lửa: | Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| ứng dụng: | Hòa nhạc, tiệc tùng, sự kiện |


