Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss square ] trận đấu 908 các sản phẩm.
Hệ thống giàn mái tam giác hình tam giác bằng nhôm TUV 500mm - 4000mm
| Màu sắc: | Đen, Bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Ứng dụng: | Hòa nhạc, Triển lãm, Sự kiện, Đám cưới, v.v. |
Đèn chiếu sáng giàn nhôm di động cho sự kiện ngoài trời Màu bạc
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Hệ thống tháp giàn có thể tháo rời bằng nhôm có chiều dài 100mm
| Mô hình KHÔNG.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Kích thước tùy chỉnh Hệ thống giàn nhôm Spigot cho ngành công nghiệp
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQSB4060 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Outdoor Advertising Aluminum Goal Post Truss LED Screen 6x8 m 3mm Thickness
| Truss Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Size of Main Tube: | Diameter 50mm, Thickness 3mm |
| Function: | Hanging LED Screen, Line arrey speaker and background cloth |
LED Screen Small Medium Goal Post Truss Goalpost Lighting Stand
| Truss Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Main Tube: | 50*3mm |
| Function: | Hanging LED Screen, Line arrey speaker and background cloth |
Truss hợp kim nhôm T6 Mái nhà trang trí hộp chiếu sáng cho ngoài trời
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Trang trí hạng nặng Trang trí phòng thu Truss Giàn hộp mái bằng nhôm
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống mái sân khấu kết cấu giàn nhôm ngoài trời cho hoạt động
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Nguyên liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | Vòng tròn |
Giàn nhôm hình tròn 6082 cho sân khấu sự kiện buổi hòa nhạc
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Nguyên liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | Vòng tròn |


