Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Giàn loa chống nhôm bạc bạc cho triển lãm quảng cáo
| Cách sử dụng: | Sự kiện, triển lãm quảng cáo đám cưới |
|---|---|
| Dịch vụ: | 24 giờ |
| Màu sắc: | Bạc hoặc OEM |
Hệ thống khung khung hộp nhôm bền cho trong nhà và ngoài trời
| Mô hình số.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Chất liệu nhôm bền với 5-10 năm chống thời tiết
| Mô hình số.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Hệ thống tháp truss nhôm khối tay nhẹ và bền cho truss
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
|---|---|
| Độ dày: | 3mm |
| ống chính: | 50*3mm |
Đường thắt ống nhôm có kích thước ống khác nhau cho dung lượng tải khác nhau
| Mô hình số.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Chất chống ăn mòn nhôm Spigot Truss cho hiệu suất lâu dài ở Ấn Độ
| Mô hình số.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Chất liệu nhựa nhôm có thể tùy biến cho thiết bị chiếu sáng và âm thanh
| Mô hình NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Chân thắt nhôm bền và bền cho an toàn và thoải mái tối đa
| Mô hình NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Thang hồ nhôm linh hoạt và an toàn cho các lễ hội âm nhạc và buổi hòa nhạc
| Mô hình NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Giao diện hình vuông nhôm bền cao cho hệ thống thang máy điện
| Vật liệu: | Nhôm 6061 T6 |
|---|---|
| Phần giàn: | 400 x 400mm |
| Chiều dài: | 0.5m-4m |


