Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Sức mạnh và nhẹ nhàng nhôm Quảng trường Lighting Box Truss cho hiệu suất
| Mô hình NO.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Đèn nhẹ và dễ lắp ráp nhôm hình vuông cho các sự kiện và chương trình
| Mô hình NO.: | SQS290 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6 |
| Hình dạng: | hình vuông |
Loa nhôm cường độ cao Truss Outdoor Show với ống thép 48.3mm Smooth Weld
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | TUV |
| Kích thước sẵn có: | 2x2x8m / Theo tùy chỉnh |
TUV Stage Đèn Chiếu Nhôm Đèn Truss Đèn Trusses Φ 50 X 3 mm
| loại hình: | Thang, Tam giác, Quảng trường, Vòng |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 6082 |
| Màu: | Nhôm tự nhiên |
6082 Trục vuông Truss Nhôm Trống Boxtruss Tự Nhiên Trussing
| tài liệu: | Nhôm 6082 |
|---|---|
| nhà máy sản xuất: | Quảng Châu, Trung Quốc |
| Kích thước của Truss: | 400x450mm |
Giàn triển lãm bằng nhôm 387mm cho các sự kiện ngoài trời trong nhà
| Số mẫu: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
Giàn sân khấu nhôm ngoài trời dài 4M cho buổi hòa nhạc chống ăn mòn
| chi tiết đóng gói: | phim bong bóng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union |
Tháp nâng bằng nhôm Truss Stand Line Array Loa Nâng lớp Truss
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Tính năng: | tiết kiệm chi phí, Ổn định, dễ sử dụng, Nhẹ |
| Cách sử dụng: | loa, v.v., Giàn giáo chiếu sáng sân khấu, Âm thanh treo |
Vật liệu sắt thép Lớp giàn sân khấu Đường dây Chiếu sáng tháp
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Tính năng: | tiết kiệm chi phí, Ổn định, dễ sử dụng, Nhẹ |
| Cách sử dụng: | loa, v.v., Giàn giáo chiếu sáng sân khấu, Âm thanh treo |
Vật liệu sắt di động Khóa loa lớp để treo âm thanh
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Tính năng: | tiết kiệm chi phí, Ổn định, dễ sử dụng, Nhẹ |
| Cách sử dụng: | loa, v.v., Giàn giáo chiếu sáng sân khấu, Âm thanh treo |


