Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
6082 T6 Tháp thang máy
| ứng dụng: | Đèn LED treo, loa, chiếu sáng |
|---|---|
| Kích thước: | 50mm |
| Vật chất: | Nhôm 6082 T6 |
Kẹp trục nhôm 390x390mm Khả năng tải 1600KG
| Mô hình KHÔNG.: | SQS390 |
|---|---|
| Vật tư: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Màu sắc: | Bạc, đen hoặc tùy chỉnh |
Hỗ trợ giàn hộp sân khấu nhôm tùy chỉnh cho sự kiện trong nhà
| Mô hình KHÔNG.: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
Giàn hộp nhôm 6061 T6 cho triển lãm dự án trong nhà
| Mô hình KHÔNG.: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
Hệ thống âm thanh treo trên giàn loa Metal Stage Line Array Layer Loa giàn
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Tính năng: | tiết kiệm chi phí, Ổn định, dễ sử dụng, Nhẹ |
| Cách sử dụng: | loa, v.v., Giàn giáo chiếu sáng sân khấu, Âm thanh treo |
Giàn trục hợp kim nhôm dài 3m có đèn chiếu sáng Trọng lượng nhẹ
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Đường kính 1m 6082 Hệ thống tháp giàn nóng bằng nhôm Spigot
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống giàn chiếu sáng trong nhà giàn nhôm Spigot Truss
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |


