Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Buổi hòa nhạc nhẹ Dj Light Stand Truss Hệ thống giàn nhôm
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Giàn chiếu sáng hình vuông nhẹ Hệ thống giàn sân khấu hợp kim nhôm
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | TRS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6082-T6/6061-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Đường kính 1m 6082 Giàn hợp kim nhôm Giàn mái sân khấu hộp vuông
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQB287 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
6061 Giàn mái sân khấu bằng nhôm Thang vuông Các loại vòng tròn tam giác
| Mô hình NO.: | SQS287 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
Hệ thống giàn ống nhôm chịu thời tiết cho xây dựng
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQSB4060 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Dễ dàng lắp đặt và tháo dỡ hệ thống giàn nhôm Bolt
| Mô hình NO.: | SQSB5276 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Đèn nhôm nhẹ bền hộp sân khấu cho các buổi hòa nhạc
| Mô hình NO.: | SQSB5276 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống ván sân khấu DJ Đèn Đèn Đèn Đèn
| Mô hình NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
4m chiều dài Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đen Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đèn Đàn Đàn Đàn Đàn Đàn Đàn Đàn Đàn
| Mô hình NO.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Xá - kháng 6061-T6/6082 Hệ thống khung nhôm cho DJ Lighting
| Mô hình NO.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |


