Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Outdoor Triangular Folding Truss Customized 4mm Thickness Fast Installation
| Truss Size: | 520x950mm,520x470mm |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
| Thickness of Truss: | 4mm |
Spigot Collapsible Aluminum Triangle Truss 520x950 mm Medium Duty
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Triangle |
| Truss Size: | 520x950mm |
Bolt Circle Curved Aluminum Square Truss Triangle Aluminum Revolving Lighting
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square/Triangle |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Heavy Duty 12 Inch Aluminum Square Truss , 6082-T6 Aluminum Spigot / Bolt Circle Truss 300mm
| Vật chất: | 6082 T6 nhôm |
|---|---|
| Kích thước giàn: | 300 X300 mm |
| Chiều dài tròn: | 4 - 12 mét |
Truss nhôm nhẹ 390mm Truss đen cho triển lãm thương mại
| Mẫu số: | SQS390 |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm 6082-T6; 6061-T6 |
| Màu sắc: | Màu đen |
Giàn trục nhôm T6 vuông 387 * 387mm cho hoạt động
| Mô hình KHÔNG.: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
Giàn trục nhôm vuông 387x387mm cho hiệu suất ngoài trời
| Mô hình KHÔNG.: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
Giàn trục nhôm vuông tải trọng nặng cho các hoạt động
| Mô hình KHÔNG.: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
Giàn trục nhôm tiêu chuẩn Euro vuông để hiển thị hiệu suất
| Mô hình KHÔNG.: | SQS387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Ống chính: | Đường kính 50 * 3mm |
Giàn trục nhôm có đường kính 15m Giàn sân khấu ngoài trời Câu lạc bộ DJ chiếu sáng Giàn
| Mô hình KHÔNG.: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |


