Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Nhôm vuông Spigot Box Kết cấu giàn Hệ thống giàn chiếu sáng sân khấu
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm 6061-T6 |
| Hình dạng: | Vòng tròn |
Cấu trúc giàn mái sân khấu bằng nhôm vuông cho các buổi hòa nhạc
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS287 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
Hệ thống giàn mái sân khấu bằng nhôm Spigot Đường kính 15m
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQS287 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
Kích thước tùy chỉnh Hệ thống giàn nhôm Spigot cho ngành công nghiệp
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | SQSB4060 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
An toàn Aluminium hợp kim Truss Stage Studio Lighting Truss Cho Concert
| Mô hình NO.: | SQSB450 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
Hệ thống Truss hợp kim nhôm Spigot Truss cho hoạt động ngoài trời
| Mô hình số.: | SQS287 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1m/2m/3m/4m |
| ống chính: | 50*3mm/50*2mm |
6061-T6 Hệ thống Truss nhôm cho ánh sáng Thiết bị âm thanh Đèn Truss Spigot Truss
| Mô hình NO.: | SQS287 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | Vuông/Tam giác/Tròn |
Bolt Aluminum Square Truss Four Way Corner 300x300 mm Fast Installation
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300x 300mm |
| Length: | 0.5m |
36Meter Heavy Folding Truss 520x950mm Triangle Aluminum Trussing
| Truss Size: | 520x950mm |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
| Spigot: | Diameter Ø60mm |
Thick Square Folding Stage Truss 600x1200 mm Trussing System for Indoor Evening Party
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
|---|---|
| Truss Shape: | Square |
| Truss Size: | 600x1200mm |


