Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Tùy chỉnh nhôm hình vuông ánh sáng Truss xoay và nâng DJ Truss cho câu lạc bộ
| Mô hình NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |
Màn trình diễn nhẹ 12 Inch Màn Trượt mái / DJ Truss Stand Khung Đinh
| tài liệu: | Nhôm Quốc tế 6082 |
|---|---|
| Cách kết nối: | Bolt hoặc Spigot |
| Có ảnh hưởng đến: | Bảo vệ sân khấu |
290 X 290 mm Spigot Circular Aluminum Stage Truss For Indoor / Outdoor Event
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 290 X290 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Circular Aluminum Square Truss Cabaret Star Shaped Five Corners / Heart Shape
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Aluminum Roof Truss Party Events Indoor/ Outdoor event Cabaret Star Shaped Five Corners
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss size: | 300 X300 mm |
| Circular length: | 4 - 12 meters |
Hệ thống giàn mái bằng nhôm 6082 tùy chỉnh Giàn chiếu sáng nhẹ
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Giàn chiếu sáng sân khấu bằng nhôm có đường kính 15m cho hệ thống mái che sự kiện ngoài trời
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Sự kiện 6061 T6 Hệ thống giàn chiếu sáng bằng nhôm không gỉ
| Mẫu số: | TRS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082-T6 / 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Hệ thống giàn hộp chiếu sáng bằng nhôm cho sân khấu hòa nhạc Đường kính 15m
| Mẫu số: | SOS287 / 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6061-T6 |
| Hình dạng: | Khoanh tròn |
Dễ lắp ráp Aluminium Spigot Truss cho giải trí di động
| Mô hình NO.: | SQS287/387 |
|---|---|
| Vật liệu: | 6061-T6/6082-T6 |
| Hình dạng: | vòng tròn |


