Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Aluminum Circle Truss Stage Truss For Outdoor Indoor Truss Events
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Color: | Black, Silver, Red |
| Material: | Aluminum 6082-T6 |
Array Speaker Layer Truss Scaffolding Truss Using For Outdoor 1000×2000 Mm
| Kích thước của ống: | 48,3 mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn lớp |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Tùy chỉnh |
390 x 390 Customized Length Aluminum Spigot Truss Shiny Silver Truss System
| Product: | Aluminum Spigot Truss |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
| Truss Shape: | Square, Oblong, Triangle or other irregular shape |
Brightsome Black One Meter Long Truss System Aluminum Stage Truss Quick Lock
| Product: | Aluminum Spigot Truss |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
| Truss Shape: | Square, Oblong, Triangle or other irregular shape |
6082 T6 Mục tiêu nhôm Bài viết Màn hình Led / Nền vải đứng Hệ thống giàn TUV
| Vật chất: | Nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Kích thước giàn: | 400x400mm, 387mmx387mm, 287x287mm |
| ứng dụng: | Lễ cưới, Triển lãm, Công ty, Lễ |
520 X 760 MM Aluminium Roof Trusses 6082 12 - 30m Max Span Truss Roof System
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn nhôm, Giàn sân khấu âm nhạc |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, cửa hàng phù hợp và sân khấu buổi hòa nhạc |
Bền Bolt Spigot Nhôm Square giàn cho giai đoạn / sự kiện / Hội nghị
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Xoay hình tròn nhôm chiếu sáng vít giàn cho câu lạc bộ / nền
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
TUV 290 Chiếu sáng mái kèo nhôm cho trang trí backdrop đám cưới
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 4560 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Hệ thống tháp giàn thang máy nâng lên và hạ xuống cho SQS
| Tên sản phẩm: | Factory Outdoor Concert Stage Truss System ; Hệ thống Giàn Sân khấu Hòa nhạc Ngoài trời Nh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hòa nhạc, Sự kiện, Triển lãm, Biểu diễn, Đám cưới |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |


