Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Giàn nhôm vuông an toàn nhẹ cho hiệu suất của bữa tiệc
| Sản phẩm: | Giàn Spigot nhôm SQS287 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Truss hình vuông nhôm bền 6061 Truss ánh sáng treo ánh sáng
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB4060 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Truss phụ kiện cho Truss linh hoạt Book Corner hợp kim nhôm 6061-T6 Truss góc Hinge Sectio
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc/ Đen/ Đỏ |
| Kết nối: | Bu lông / cái vòi |
Hệ thống khung hình vuông nhôm với kết nối mạnh mẽ cho an toàn và ổn định
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB5276 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
23 năm kinh nghiệm trong ngành công nghiệp truss và sân khấu LEDIKA Truss Accessories Corner
| Mã số: | SQB/SQS/TRB |
|---|---|
| Đường giao lộ: | bọc nhôm |
| Chức năng: | Kết nối truss |
Stage hòa nhạc Roof Truss Nhôm ngoài trời TUV Non - Rust Fireproof 450x450 mm
| tài liệu: | Nhôm Quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Sân khấu âm nhạc Roof Truss |
| Hàng đầu: | Với mái nhà với lều |
Khung Trục Khung Trê Khung Trục Khung Trê Khung Tứ Gia Khung Truss 50m2 - 300m2
| Mô hình: | Giai đoạn Roof Truss Nhôm |
|---|---|
| Chứng nhận: | TUV,ISO9001 |
| Beam Truss: | 450x450mm |
Pyramid Roofing Truss Canopy Aluminium Roof Trusses With Side Wings
| Model: | Stage Roof Aluminum Truss |
|---|---|
| Chứng nhận: | TUV,ISO9001 |
| Beam Truss: | 450x450mm |
Music Concert Aluminium Stage Roof Truss For Indoor Outdoor Event
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
Aluminium Stage Roof Truss For Indoor and Outdoor Event
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |


