Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Sân vận động ngoài trời 6081 giàn nhôm Spigot Kích thước tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Spigot Truss |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 3mm |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Tùy chỉnh |
Hệ thống giàn gấp nhôm 520 x 950 mm Đầu nối Spigot
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Hệ thống giàn gấp di động Giàn chiếu sáng bằng nhôm T6
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Hệ thống giàn gấp có thể di chuyển di động Giàn chiếu sáng có thể gập lại bằng nhôm vuông
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Dàn loa gấp vuông có thể di chuyển Loa bên giàn đèn chiếu sáng có thể gập lại bằng nhôm
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Giàn gấp dày 4mm 520 X 950mm cho các hoạt động ngoài trời
| Loại hình: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Giàn Spigot nhôm có độ cứng cao cho hiệu suất sự kiện lớn
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
|---|---|
| kích thước của ống: | 50*3mm |
| Kích thước hệ giàn: | tùy chỉnh |
Sân khấu buổi hòa nhạc bằng nhôm Hiệu suất sự kiện lớn nhiệm vụ nặng nề
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
|---|---|
| kích thước của ống: | 50*3mm |
| Kích thước hệ giàn: | tùy chỉnh |
Tùy chỉnh giàn nhôm vuông màu cho triển lãm hòa nhạc
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB 300 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Giàn nhôm vuông 6061 để treo giàn tròn nhẹ
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB300 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |


