Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Trọng lượng nhẹ Giàn nhôm vuông / Hệ thống giàn hòa nhạc 30 * 2 mm Bracepipe
| Mô hình: | Giàn Spigot SQS |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
6082 - T6 Vòng tròn nhôm / Vòng giàn để treo di chuyển nhẹ đầu
| Mô hình: | Giàn tròn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Hòa nhạc Kỹ thuật Khung Lớp Truss Thang làm việc gấp có bánh xe
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
|---|---|
| Vật chất: | 6061, Hợp kim nhôm 6082-T6 |
| Tên sản phẩm: | Giàn sân khấu, Giàn nhôm chất lượng hàng đầu; Thang làm việc ; Thang sơn ; Khung kỹ thuật |
Chân đế giàn vuông nhôm vuông đa chức năng 4060mm
| sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB 4060 |
|---|---|
| Người mẫu .: | SQB 4060 |
| Vật chất: | Nhôm6061-T6 |
Giàn chiếu sáng bằng nhôm đen 400mm cho thị trường sản xuất video
| Số mẫu: | SQB400 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Hệ thống gian hàng trưng bày thương mại bằng nhôm vuông 6082
| Mô hình không: | Dòng SQB |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, Bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Giàn nhôm lớp ISO9001 6061 cho loa treo sân khấu
| Chứng nhận: | ISO9001 |
|---|---|
| Vật chất: | Giàn mái sân khấu hợp kim nhôm |
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
Màn hình giàn xếp hạng nặng 520 * 950 Mm cho giàn hòa nhạc ngoài trời
| Thể loại: | Giàn nặng |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 4mm |
| Kích thước của giàn: | 1-4m, 520 x 950 mm |
Hợp kim nhôm 6061 Lớp Truss Trọng lượng nhẹ Màu bạc
| Vật chất: | Giàn mái sân khấu hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
| Kích thước: | 1.22 * 1.22 1.22 * 2.44 1 * 2 Tùy chỉnh |
Giàn trục nhôm nặng 520mm - 760mm cho sự kiện
| Tên sản phẩm: | Spigot Truss |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 3mm |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Tùy chỉnh |


