Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Hợp kim nhôm 6061 Lớp giàn treo Screan và loa
| Vật chất: | Giàn mái sân khấu hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
| Tính năng: | tiết kiệm chi phí, Ổn định, dễ sử dụng, Nhẹ |
Giàn giáo lớp tam giác bằng nhôm cho buổi hòa nhạc ngoài trời
| Vật chất: | Giàn mái sân khấu hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
| Tính năng: | tiết kiệm chi phí, Ổn định, dễ sử dụng, Nhẹ |
Loa ngoài trời nhôm tam giác lớp Truss Hang Line Array Loa
| Vật chất: | Giàn mái sân khấu hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
| Tính năng: | tiết kiệm chi phí, Ổn định, dễ sử dụng, Nhẹ |
Giàn nhôm hình vuông hạng nặng Giàn hình tam giác 42x2mm
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB 4060 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Đèn sân khấu hạng nặng Đèn hình vuông nhôm Đèn màn hình LED
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB4060 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Tái chế Khung nhôm Giai đoạn Truss Khung trần Hiển thị Nâng Tower Suit Dễ dàng cài đặt 12m - 30m
| Tên: | Giai đoạn Roof Truss Nhôm |
|---|---|
| Lợi thế: | Thuận tiện và giao thông thuận lợi |
| Tiêu chuẩn: | Chứng nhận TUV, ISO9001 |
TUV Mục tiêu Đăng Truss Line Array Loa cho sự kiện trung bình 3M - 30M Span
| Bề mặt hoàn thành: | Nhôm tự nhiên |
|---|---|
| Kích thước: | Theo tùy chỉnh |
| tính năng: | Đơn giản và nhanh chóng |
Triangle nhôm Truss tấm lợp Bolt 12m Max Span Ống đường kính Ø 50mm
| Tải Trọng lượng: | 500-1000KG |
|---|---|
| Kéo dài: | Phù hợp với thiết kế |
| Tên: | Nhôm Truss cho Giai đoạn Roof |
Giai đoạn bệ xưởng Trống trong nhà Chống cháy Chống nhôm 16 Degrees Độ cứng
| Có sẵn: | 0.5-4M |
|---|---|
| Vật liệu truss: | Nhôm 6082 |
| Tải địa điểm: | Quảng Châu, Trung Quốc |
32 Feet Height Scaffolding Layer Truss Steel Outdoor For Concert Background
| Product Name: | Layer truss |
|---|---|
| Size of tube: | 48.3mm |
| Size of truss system: | customized |


