Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Silver Indoor Layer Speaker Truss Towers Aluminum Support Speakers Thickness 3mm
| Giàn nhôm: | Nhôm 6082-T6 |
|---|---|
| Giàn lớp: | Ống thép 48,3mm |
| Cách sử dụng: | Ngoài trời hoặc trong nhà |
Natural Silver T6 Aluminum Spigot Truss For Outdoor Big Events 24m Max Span
| Product: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
| Truss Shape: | Square, Oblong, Triangle |
Durable Triangular Truss , Aluminum Spigot Truss Lighting Trusses Customized Shape
| Material: | 6082-T6 Aluminum Alloy |
|---|---|
| Product: | Aluminum Spigot Truss |
| Type: | Bolt/Spigot/Folding |
30M Max Span Aluminum Box Truss 3mm Thickness 0.5M - 4M Length For Outdoor Event
| Tên sản phẩm: | Giàn nhôm hộp |
|---|---|
| Loạt: | Dòng nặng |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Tùy chỉnh |
Trọng lượng nhẹ 400 x 400 khung nhôm hình vuông có khả năng chịu tải trọng cao
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Thép đa năng chuyên nghiệp Nhôm vuông Giàn đứng bằng kim loại Thép 400mm
| sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB 400 |
|---|---|
| Vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Bền 6082 Nhôm Spigot Stage Lighting giàn Hệ thống chống ăn mòn cao
| Mô hình: | Giàn Spigot SQS4560 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Cầu Uplighting Nhôm vuông giàn tháp trụ cột / vuông ống giàn
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 4560 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Hệ thống giàn hộp nhôm 6082 T6 cho bữa tiệc kỷ niệm ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Hệ thống giàn nhôm |
|---|---|
| Nguyên liệu khung: | Nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Vật liệu mái: | Canvas: Không thấm nước đặc biệt dày 0,4mm, in LOGO và Hình ảnh |
5276 Đèn chiếu sáng sân khấu giàn vuông bằng nhôm Đứng tải nặng cho triển lãm ô tô
| Màu sắc: | Đen, bạc, bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
| Tên sản phẩm: | giàn sân khấu, giàn mái hộp vuông bằng nhôm cho sân khấu hòa nhạc, giàn nhôm chất lượng nhẹ Trọng lư |


