Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Hệ thống giàn nhôm vuông 300mm vít vít cho bể bơi
| Mẫu số: | SQB300 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, Bạc hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Vật tư: | Hợp kim nhôm 6082-T6 / 6061-T6 |
Giàn chiếu sáng bằng hợp kim nhôm hạng nặng Đa năng
| Vật chất: | Giàn mái sân khấu hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc hoặc OEM |
| Tính năng: | tiết kiệm chi phí, Ổn định, dễ sử dụng, Nhẹ |
Hệ thống giàn mái bằng nhôm dự án lớn Hạng nặng 520 X 760mm
| Vật chất: | Nhôm quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Giàn nhôm, Giàn mái sân khấu âm nhạc |
| Cách sử dụng: | Để xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Giàn nhôm vuông 4m 6061-T6 Bu lông kết cấu mái sân khấu cho dự án hòa nhạc
| Mẫu số,: | SQB30 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc hoặc OEM |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm 6061-T6 |
520 X 950Mm 20m Span Span Folding Triangular Spigot Connector
| Kiểu: | giàn nặng |
|---|---|
| kích thước của ống: | 50*4mm |
| Kích thước giàn: | 1-4m , 520 x 950 mm |
Sự kiện hòa nhạc Lắp ráp Giàn nhôm Sân khấu Độ dày 3mm
| Vật liệu: | Nhôm quốc tế 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu |
| Cách sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Bạc T6 Nhôm vuông Giàn sân khấu Hệ thống giàn hộp
| Sản phẩm: | Giàn nhôm SQB400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
Hệ thống khung mái sân khấu màu hình vuông tùy chỉnh cho thiết bị chiếu sáng và âm thanh
| Vật liệu: | nhôm 6061 |
|---|---|
| Tên: | Giàn Nhôm, Giàn Mái Sân Khấu Ca Nhạc |
| Sử dụng: | Đối với xây dựng hội chợ thương mại, lắp đặt cửa hàng và sân khấu hòa nhạc |
Sân khấu Nhôm dẻo Trussing Roofing Trusses Trung bình Sự kiện Olympic Games Show
| Loạt: | Ánh sáng, trung bình, nặng |
|---|---|
| Truss: | Nhôm truss |
| Đường kính của Truss Chính: | 50mm |
Speaker Trussing Layer Truss Steel Background For Outdoor Concert
| Product Name: | Layer truss |
|---|---|
| Advantage: | Stable, Convenient for transsport |
| Size: | Customized |


