Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Heavy Aluminium Spigot Bolt Truss With Perfect Welding For Indoor Events
| Series: | Heavy Series |
|---|---|
| Connection: | Spigot or Screw |
| Shape: | Square |
Concert 6082 - T6 Aluminium Roof Trusses For Outdoor Event Stage Custom Size
| Material: | International Aluminum 6082 |
|---|---|
| Name: | Music Stage Roof Truss |
| Top: | With Roof with Tent |
6082 T6 Aluminium Box Truss System 0.9ft - 3.3ft For Outdoor Celebration Party
| Model: | Aluminum Box Truss |
|---|---|
| Material of Truss: | Aluminum 6082-T6 |
| Color of Truss: | Natural Silver, Black, Red or customized |
12m Span Exhibition Aluminum Trussing System Customized Stage Background
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 50 * 3 mm |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Tùy chỉnh |
Customized Shaped Durable Aluminum Box Truss 12m - 30m Span For Outdoor Events
| Sản phẩm: | Giàn nhôm hộp |
|---|---|
| Chất liệu của giàn: | Nhôm |
| Hình dạng giàn: | Hình vuông, hình chữ nhật, hình tam giác |
287mm X 287mm Nhôm Spigot giàn cho màn hình LED ngoài trời / Hiển thị quảng cáo
| Mô hình: | Giàn nhôm SQS 287 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Nhôm tròn Giàn tròn Spigot Vòng tròn chiếu sáng Hỗ trợ đường cong
| Mô hình: | giàn tròn |
|---|---|
| Vật liệu: | 6082 |
| Sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Giàn nhôm hộp vuông chất lượng hàng đầu 400mm X 400mm / giàn nâng tháp
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Tùy chỉnh nhôm chiếu sáng giàn, cong hỗ trợ không gian khung giàn
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 4560 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
50mm Kích hoạt Móc Kẹp Phụ kiện giàn Treo Âm thanh nhẹ
| Vật chất: | Hợp kim nhôm, 6061 / T6 hoặc 6082 / T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen, bạc, tùy chỉnh |
| Ứng dụng: | buổi hòa nhạc, Sự kiện, Kẹp đèn LED, Biểu diễn, trình diễn thời trang và các hoạt động biểu diễn khá |


