Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Newly 390mm Exhibit Truss Aluminum Spigot Truss For Indoor Or Outdoor Events
| Màu: | Bạc, Đen, Đỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Giàn Spigot |
| Khoảng cách: | 16mm |
Aluminum Spigot Durable Box Truss System 12m - 30m Span For Indoor Activities
| Sản phẩm: | Giàn nhôm hộp |
|---|---|
| Chất liệu của giàn: | Nhôm |
| Hình dạng giàn: | Quảng trường |
Scaffolding Layer Truss 32 Feet Height Steel For Outdoor Concert Background
| Tên sản phẩm: | Giàn lớp |
|---|---|
| Kích thước của ống: | 48,3 mm |
| Kích thước của hệ thống giàn: | Theo requirment của bạn |
Hợp kim nhôm đa chức năng Stage Lighting 400 * 400MM Bolt giàn cho Auto Show
| Sản phẩm: | Giàn nhôm hộp |
|---|---|
| Chất liệu của giàn: | Nhôm |
| Hình dạng giàn: | Hình vuông, hình chữ nhật, hình tam giác |
300mm Bolt nhôm vuông giàn 50 * 25mm tăng cường Quadrate doanh
| Mô hình: | Kèo nhôm SQB 300 |
|---|---|
| Vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
6082 Nhôm Square giàn, tổ chức sự kiện và giai đoạn chiếu sáng giàn hệ thống
| Mô hình: | Giàn nhôm spigot |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
New Spigot ống nhôm chống cháy mới sinh cho giàn triển lãm Xây dựng
| Mô hình: | Giàn nhôm SQS 6076 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Nhôm Spigot Giai đoạn di động 400mm X 400mm Hệ thống chiếu sáng Giàn
| Mô hình: | Giàn nhôm SQS 387 |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Cấu trúc khung 290mm X 290mm Bolt Nhôm Spigot Giàn Thiết kế kết hợp
| Mô hình: | SQT290 Bolt và Spigot giàn |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
400x400mm nhôm vuông giàn cho trang trí nền / triển lãm triển lãm
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |


