Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ truss parts ] trận đấu 1350 các sản phẩm.
Trussing nặng Dạng O Dạng xoay với nửa Coupler 10mm - 20mm Độ dày
| tài liệu: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 6082 T6 |
| độ dày: | 10-20mm |
Ống nhôm bền vững O Chống rò rỉ Hệ thống Truss 35mm Ống treo loa
| tài liệu: | Nhôm 6082 T6 |
|---|---|
| độ dày: | 10-20mm |
| ứng dụng: | Treo đèn LED, loa, chiếu sáng |
Nhôm Phụ kiện Truss Phụ kiện chiếu sáng trong nhà C Cầm nâng 70kg Đang tải
| ứng dụng: | Treo đèn LED, loa, chiếu sáng |
|---|---|
| tài liệu: | Nhôm 6082 T6 |
| Kích thước: | 35mm |
Lifting Truss Tower System 200kg - 500kg Ground support Aluminum Alloy
| Material: | Steel |
|---|---|
| Max Height: | 6m |
| Min Height: | 2.2m |
Rotating Aluminum Spigot Truss Stage Lighting Truss Circle Black White
| Material: | Aluminum Alloy 6082-T6 |
|---|---|
| Main tube: | 50x3mm |
| Brace tube: | 25*3mm |
Hệ thống giàn nhôm đứng
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Đường: | Hướng dẫn sử dụng / điện |
| Kích thước: | H2.2 * 0,65 * 0,55M |
Rotating LED lighting Yellow Aluminum Square Truss 6 Channel DMX 512 Control
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss section: | 300*300 |
| shape: | Circle |
Hoạt động trong nhà Hệ thống tháp giàn nâng 500KG Tải trọng lớn
| Sự chấp thuận: | ISO |
|---|---|
| Đặc trưng: | Khả năng chịu tải và sức đề kháng lớn |
| Chiều cao gấp lại: | 2,33m |
Folding Step Bench Working Platform Aluminum Layer Truss Protable Work Bench
| Material: | Aluminum 6082 T6 |
|---|---|
| Color: | Silver |
| Height: | 2 to 12 meter |
Heavy Duty Clamp 2 - 6 M Lift Tháp Crank Đứng giàn Thang máy Tower Với Wheels
| Vật chất: | Thép |
|---|---|
| Chiều cao: | 2,2m - 6m |
| ứng dụng: | Sự kiện nhỏ |


