Tất cả sản phẩm
-
Ian Morrisonjoy in learning about Ledika's excellent staging material. -
AtmajyotiGood quality with good service, so nice ! -
Móng tayGiàn rất thuận tiện để cài đặt và gỡ bỏ.
Kewords [ aluminum square truss ] trận đấu 905 các sản phẩm.
Hot Bán Giàn nhôm vuông Đen / Nhôm vít Modular
| Mô hình: | Giàn nhôm vuông |
|---|---|
| Vật chất: | 6082 |
| Cách sử dụng: | giàn đèn trang trí |
Circle Curved Aluminum Square Truss Revolving Lighting Truss 6082-T6 Aluminum
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square , Triangle |
| Outer diameter: | 4m-12m |
Red Circle Curved Aluminum Square Truss Revolving Lighting Truss
| Material: | 6082 T6 Aluminum |
|---|---|
| Truss shape: | Square , Triangle |
| Outer diameter: | 4m-12m |
Silver , Black , Red Aluminum Square Truss Segments Corners 2 - 6 Way Square Corner
| Code: | SQB30-2Z |
|---|---|
| Corner: | Customized |
| Length: | 0.5m |
Giàn ánh sáng sân khấu hòa nhạc Hệ thống giàn vuông bằng nhôm 6082
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB 4560 |
|---|---|
| Vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3mm |
Giàn nhôm hộp vuông chất lượng hàng đầu 400mm X 400mm / giàn nâng tháp
| Sản phẩm: | Kèo nhôm SQB 400 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Đen khung nhôm vuông giàn / triển lãm thương mại hoặc tổ chức sự kiện giàn ánh sáng đứng
| Sản phẩm: | Giàn nhôm vuông đen |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Sự kiện, quảng cáo đám cưới |
| Màu: | bạc hoặc OEM |
Hệ thống khung hình vuông nhôm với kết nối mạnh mẽ cho an toàn và ổn định
| Sản phẩm: | Giàn bu lông nhôm SQB5276 |
|---|---|
| vật liệu ống: | 6061-T6 |
| ống chính: | 50*3mm |
300mm Bolt nhôm vuông giàn 50 * 25mm tăng cường Quadrate doanh
| Mô hình: | Kèo nhôm SQB 300 |
|---|---|
| Vật liệu ống: | 6082 |
| Ống chính: | 50 * 3 mm |
Màn hình nhôm Trong nhà Truss Mục tiêu đăng treo Màn hình Led 12m - 30m Max Span
| tài liệu: | Nhôm Quốc tế 6082 |
|---|---|
| Tên: | Nhôm Gentry Truss |
| Cách sử dụng: | Sự kiện nhỏ, Trung bình, Triển lãm, Triển lãm di động, Bối cảnh |


